85 ứng dụng cần được gỡ bỏ khỏi điện thoại ngay lập tức nếu bạn không muốn mất tiền oan

Rate this post

10 ứng dụng bị xóa khỏi App Store

– Loot the Castle (com.loot.rcastle.fight.battle)

– Run Bridge (com.run.bridge.race)

– Shinning Gun (com.shinning.gun.ios)

– Racing Legend 3D (com.racing.legend.like)

– Người chạy dây (com.rope.runner.family)

– Thợ điêu khắc gỗ (com.wood.sculptor.cutter)

– Tường lửa (com.fire.wall.poptit) –

– Lượt truy cập quan trọng của Ninja (wger.ninjacriticalhit.ios)

– com.TonyRuns.game

75 ứng dụng bị xóa khỏi Google Play

– Roll Turn (com.roll.turn.song.wusi.pt)

– Crush Car (com.crush.car.fly.delivery.lingjiu)

– Siêu anh hùng-Cứu thế giới! (com.asuper.man.playmilk)

– Điểm 10 điểm khác biệt (com.dierence.ten.spotgames)

– Truyền thuyết Khủng long (com.huluwagames.dinosaur.legend.play)

– Vẽ một đường (com.one.line.drawing.stroke.yuxi)

– Shoot Master (com.shooter.master.bullet.puzzle.huahong)

– Bẫy tài năng – MỚI (com.talent.trap.stop.all)

– Tìm 5 điểm khác biệt – Mới (com.find.five.subtle.differences.spot.new)

– Trực thăng tấn công – MỚI (com.helicopter.attack.shoot.sanba)

– Tiền xu mũi tên (com.helicopter.attack.shoot.sanba)

– Parking Master (com.ekfnv.docjfltc.parking.master)

– Bắn nó: Sử dụng Gun (com.bullet.shoot.fight.gtommm.tom)

– Super Flake (com.chop.slice.flake2020)

– Five-Star Slice (com.five.star.slice)

– Vẽ cát (com.sand.drawing.newfight)

– Mr Dinosaur: Chơi Dino của bạn (com.topggame.facego.finger.crazy.dino)

– Theo dõi trượt mới (com.track3d.sliding.new)

– Peter Shoot (com.ltc.peter.shoot.tslgame)

– Vua trộm (com.ltcking.thief.game.tsl)

– Spin: Thư cuộn (come.letter.roll.race)

– Tiền mặt (com.tycmrelx.cash)

– Lady Run (com.lady.dress.run.sexylady)

– Magic Brush 3D (com.magic.brush.gamesly)

– Shake Shake Sheep (com.ldle.merge.free.coinspiggy)

– Kết hợp số: Chip màu (com.yigegame.jyfsmnq.gg)

– Ztime: Kiếm phần thưởng tiền mặt dễ dàng (com.pocky.ztime)

– Lucky Wings – Lotto Scratchers (com.free.scratchers.luckywings)

– Lắc Lắc Heo (com.ldle.merge.free.coinspiggy)

– Cây tiền may mắn (com.ldle.merge.lucky.moneytree)

– Run And Dance (com.tap.run.and.dance)

– Đánh bại Kicker Mới (com.beat.kicker.two.game)

– Tô màu 3D (com.cube.fill.color.paint.turn.fei)

– Vẽ Trực tiếp (com.draw.live.milipop)

– Vẽ 1 nét (com.draw.one.line.stroke.xipi)

– Fidget Cubes (com.fidget.cubes.feel.like)

– Girls Fight (com.girls.fight.fly)

– Ninja Assassin (com.knifeninja.assassin.dltc)

– Câu đố 2020 (com.my.bullet.shooting.man.hunter.youxi)

– Pulley Parkour (com.pul.parkour.bbroller)

– Chop Flake 3D (com.slice.chop.superslice3d)

– Weapon Fantasy (com.weapon.fosystem.games)

– Đua xe đạp mạo hiểm (com.bike.extreme.raceing.bikegames)

– Trình phát Spiral Maker 3D (com.player.spiral.maker.d3)

– Lễ hội cào cào (com.scratchers.jackpot.luckypiggy)

– Tỷ phú Scratch (com.free.tickets.scratchers.Billionaire)

– Ngôi sao may mắn: Xổ số cào (com.free.tickets.scratchers.LuckyLotto)

– Balloon Shooter (com.balloon.shooter.play)

– Bắn nhạc (com.ltcmusical.fun2021)

– Chop Slices (com.lvdiao.chop.slices.chef)

– Ninja Slice (com.slice.masked.games)

– Làm việc ngay! (com.work.now.slack)

– Vẽ Hoàn thành (com.ltcdraw.complete.fly)

– Vẽ một cuộc chiến (com.draw.war.army)

– Ghép 3 ô (com.blocks.tile.matching)

– 2048 Merge Cube – Kiếm tiền (com.cube.merge.shooter)

– Pull Worm (com.pull.bugs.worm)

– Bắn Dummy – Giành Phần thưởng & Tiền mặt Paypal (com.shoot.dummy.fast.speed.linger)

– Nhảy chai (com.bottle.jump.flip.challenge.fun)

– Máy cạo râu ngô (com.corn.scraper.cut.pipe.siling)

– Máy làm gỗ nhàn rỗi (com.idle.wood.maker.gametwo)

– Pop Girls Schooler (com.pop.girls.schooler)

– Romy Rush (com.romy.rushrun)

– Spear Hero (com.spear.super.man.hero)

– Ẩn Draw (com.hiding.drawltc.games)

– Cuộc đua xuống dốc (com.downhill.race.redbull)

– Jackpot Scratcher-Win Real (com.physicswingsstudio.JackpotScratchers)

– Dig Road Balls (com.dig.road.balls.play.games.ygygame)

– Trận chiến đám đông: Chống lại kẻ xấu (com.crowd.battle.goamy)

– Design n Road (com.ltcdesign.nroad)

– Bậc thầy cứu hộ (com.rescue.master.gear.mechanics.wushi)

– Máy cào may mắn: Thẻ xổ số (com.lotto.bingo.lucky.scratchcard)

– BOO Popstar (com.boostar.boo.popstar)

– Vẽ Hoàn thành A (com.darwa.completea.ltca)

– Chiến tranh trong tranh (com.painting.war.inpaper)

– Rush 2048: 3D Shoot Cubes (com.rushcube.puzzle.block)

– Máy ảnh tem tự động (com.stac.amper.qweaf)

– Gặp gỡ Camera (com.magicvcam.hdmeet.cam008)

– com.find.five.differences.lvye.xsl, n / a

– com.mufc.zwxfb, n / a

Leave a Reply

Your email address will not be published.